Website nào phải đăng ký với Bộ Công Thương?Những website phải đăng ký với Bộ Công Thương: Theo quy định khoản 2, Điều 35 của Nghị định số 52/2013/NĐ-CP của Chính phủ, nếu website của bạn có một trong các hình thức hoạt động như sau thì phải tiến hành đăng ký sàn giao dịch TMĐT: Website cho phép người tham gia được mở các gian hàng trên đó để trưng bày, giới thiệu hàng hóa hoặc dịch vụ; Website cho phép người tham gia được lập các website nhánh để trưng bày, giới thiệu hàng hóa hoặc dịch vụ; Website có chuyên mục mua bán trên đó cho phép người tham gia đăng tin mua bán hàng hóa và ...

Video - Luật Trí Minh

ĐƯỜNG ĐẾN VPLS TRÍ MINH

Thống kế truy cập

  • Tổng truy cập: 3,259,661
  • Ngày hôm nay: 1 người
  • Tuần này: 278 người
  • Tháng này: 779 người
  • Năm này: 8945 người